Skip to main content

MBUNGE WA ARUSHA MJINI AMESHIRIKI KATIKA MAADHIMISHO YA MIAKA 50 YA ARUSHA SECONDARY. HABARII ZAIDI PITIA HAPA....

ARUSHA SECONDARY YAITAJI MAKTABA INAYOGHARIMU SH: MILIONI 4000
 
 
 
Kutoka kushoto ni Mtangazaji wa Channel Ten Kipindi cha Mimi na Tanzania Bi Hoyce Temu aliwahi kuwa kushiriki mashindano ya  Miss Tanzania akiteta jambo na Katibu wa CHADEMA  mkoa wa Arusha  Bwana Amani Gulugwa katika maadhimisho ya miaka 50 tangu shule hiyo ianzishwe mwaka 1963 ,wawili hao waliwahi kusoma elimu yao ya sekondari katika shule hiyo kongwe, shughuli hiyo iliambatana na uchangishaji wa fedha za ujenzi wa maktaba ya kisasa itakayogharimu kiasi cha shilingi milioni 4000.

Kutoka kushoto ni Mtangazaji wa Channel Ten Kipindi cha Mimi na Tanzania Bi Hoyce Temu aliwahi kuwa kushiriki mashindano ya Miss Tanzania akiteta jambo na Katibu wa CHADEMA mkoa wa Arusha Bwana Amani Gulugwa katika maadhimisho ya miaka 50 tangu shule hiyo ianzishwe mwaka 1963 ,wawili hao waliwahi kusoma elimu yao ya sekondari katika shule hiyo kongwe, shughuli hiyo iliambatana na uchangishaji wa fedha za ujenzi wa maktaba ya kisasa itakayogharimu kiasi cha shilingi milioni 4000
 

 

Wapili kutoka kushoto  ni Mbunge wa Arusha Mijini Bwana Godless Lema akisalimiana na Mwalimu mkuu wa shule ya Arusha Secondary  ,Joseph Malamsha mara baada ya kusoma risala yake na kumkabidhi Mgeni rasmi  wa kwanza kutoka kushoto ambaye ni Sifaeli Moleli katika maadhimisho ya miaka 50 tangu shule hiyo ianzishwe mwaka 1963 ,shughuli hiyo iliambatana na uchangishaji wa fedha za ujenzi wa maktaba ya kisasa itakayogharimu kiasi cha shilingi milioni 4000.

Wapili kutoka kushoto ni Mbunge wa Arusha Mijini Bwana Godless Lema akisalimiana na Mwalimu mkuu wa shule ya Arusha Secondary ,Joseph Malamsha mara baada ya kusoma risala yake na kumkabidhi Mgeni rasmi wa kwanza kutoka kushoto ambaye ni Sifaeli Moleli katika maadhimisho ya miaka 50 tangu shule hiyo ianzishwe mwaka 1963 ,shughuli hiyo iliambatana na uchangishaji wa fedha za ujenzi wa maktaba ya kisasa itakayogharimu kiasi cha shilingi milioni 4000.

 

 
 

Comments

Popular posts from this blog

Tazama picha za utupu ya Mwimbaji wa nyimbo za injili

Hili nalo ni tukio la kushitua baada ya msanii wa nyimbo za injiri kuamua kuanika picha zake za utupu kunako mitandao ya kijamii tukio hili limetokea hivi karibuni Nchini Nigeria Baada ya mwimbaji wa nyimbo za injiri kuweka piha na video kwenye mtandao anajulikana kwa jina la Maheeda  I doubt if this Naija female singer called Maheeda could still be described as a gospel singer giving her acts in recent times, especially in the social media. Her latest show of shame is posting videos of herself in the n*de while taking her bath. Check out more of her craze below:

HAYA NDIYO MAPENZI MAPYAAAAAAA..YA .!! RAY C KAFA KAOZA

Ray C  Msanii "kiuno bila mfupa" Rehema Chalamila. 'Ray C' anadaiwa kuwa bize na harakati za kumnasa sukari ya warembo Naseeb Abdul 'Diamond' katika anga za maoenzi huku duru za habari zikidai kuwa muda si mrefu kuanzia saaa yataandikwa mengi juu ya wawili hao Mwandishi wetu alizungumza na rafiki wa karibu na Ray C hivi karibuni na kuambiwa kuwa muda mwingi jina la Diamond halikatiki mdomoni mwa mrembo huyo   Diamond Platnumz Chanzo chetu cha habari kilizidi kudai kuwa kwa sasa Ray C hana furaha hadi atakapotimiza nia na lengo la kumnasa Diamond hapo ndipo furaha yake itakapotimu Aidha habari zinazidi kudai kuwa mara kadhaa Ray C amekuwa akipanga Miadi ya kukutana na Diamond licha yakushindikana kwa apointiment hizo kila mara "kwasasa Ray C haambiwi kitu kwa Diamond, ana haha kila wakati kumweka mikononi mwake, hana furaha kabisa hadi lengo lake litakapotimia, na muda si mrefu mtaandika juu ya hao" alisema rafiki ea K...

VIDEO YA NGONO YA WANAOSADIKIKA KUWA NI WANAFUNZI WA IFM YAVUJA

Watu wawili wanaosadikika ni wanachuo wa IFM wajirecord video wakifanya ngono ndani ya........... chumba ambacho kinaonesha kama ni cha hosteli, fungua na uone upuuzi uliofanyika humu ndani…. KUANGALIA VIDEO HII LAZIMA UWE NA UMRI WA ZAIDI YA MIAKA 18+ KUANGALI BOFYA HAPA