Skip to main content

BEEF YA BEN PO NA LADY JAY DEE YAMALIZWA NA NGOMA MPYA YA BEN PO.......JIKUBALI ITAYOTOKA TAREHE 30 MWEZI HUU

 

BEEF YA BEN PO NA LADY JAY DEE YAMALIZWA NA NGOMA MPYA YA BEN PO.......JIKUBALI ITAYOTOKA TAREHE 30 MWEZI HUU


 
 
 
 
 
Hatimaye Lile bifu la Lady Lady J Dee na Ben Po ambapo walitofautiana kauli hadi kuharibiana kwenye Mtandao wa kijamii wa twitter leo imeisha rasmi.


Leo msanii ben Po ameachia studio tears ya ngoma yake mpya ambayo inafuata inayokwenda kwa jina la Jikubali ngoma ambayo pia ameitaja kuwa inatoka tarehe 30 mwezi huu yaani mkesha wa Kuamkia may mosi basi katika ngoma hiyo na studio tears aliyoiachia inaskika akiimba nampenda
lady jay Dee wakati tayari wako kwenye beef kitu ambacho amefunguka na kusema kuwa yeye aliurecord wimbo huo kabla hawajaingia kwenye malumbano na JD ila ameona haina haja ya kuuedit wimbo huo kwani kiukweli anampenda Jd na kufunguka kuwa yeye hawezi kuwa na beef na JD kwani Jide ni msanii mkubwa sana na yeye pia anatamani kukubalika kama JD.

JD




BEN PO amefunguka na kusema kuwa walitofautiana tu kauli ila sio kwamba yeye alichukulia kama beef..

Kinachofanya niamini kuwa wimbo ndo umemaliza beef ni kutokana na hiki walichokiandika kwenye account zao za twitter na aliyeanza ni JD




JD ALITWEET:--- "Wooh!! @IamBenPol So nimeskia umeimba unampenda Lady Jaydee !! Kula 5 kwanza mengine yatafuata baadae " ...
Ben Pol nae akajibu, "Yeeaaah!! nakupa then inakuwa #Celebratiiiooons" ...

Comments

Popular posts from this blog

Tazama picha za utupu ya Mwimbaji wa nyimbo za injili

Hili nalo ni tukio la kushitua baada ya msanii wa nyimbo za injiri kuamua kuanika picha zake za utupu kunako mitandao ya kijamii tukio hili limetokea hivi karibuni Nchini Nigeria Baada ya mwimbaji wa nyimbo za injiri kuweka piha na video kwenye mtandao anajulikana kwa jina la Maheeda  I doubt if this Naija female singer called Maheeda could still be described as a gospel singer giving her acts in recent times, especially in the social media. Her latest show of shame is posting videos of herself in the n*de while taking her bath. Check out more of her craze below:

HAYA NDIYO MAPENZI MAPYAAAAAAA..YA .!! RAY C KAFA KAOZA

Ray C  Msanii "kiuno bila mfupa" Rehema Chalamila. 'Ray C' anadaiwa kuwa bize na harakati za kumnasa sukari ya warembo Naseeb Abdul 'Diamond' katika anga za maoenzi huku duru za habari zikidai kuwa muda si mrefu kuanzia saaa yataandikwa mengi juu ya wawili hao Mwandishi wetu alizungumza na rafiki wa karibu na Ray C hivi karibuni na kuambiwa kuwa muda mwingi jina la Diamond halikatiki mdomoni mwa mrembo huyo   Diamond Platnumz Chanzo chetu cha habari kilizidi kudai kuwa kwa sasa Ray C hana furaha hadi atakapotimiza nia na lengo la kumnasa Diamond hapo ndipo furaha yake itakapotimu Aidha habari zinazidi kudai kuwa mara kadhaa Ray C amekuwa akipanga Miadi ya kukutana na Diamond licha yakushindikana kwa apointiment hizo kila mara "kwasasa Ray C haambiwi kitu kwa Diamond, ana haha kila wakati kumweka mikononi mwake, hana furaha kabisa hadi lengo lake litakapotimia, na muda si mrefu mtaandika juu ya hao" alisema rafiki ea K...

VIDEO YA NGONO YA WANAOSADIKIKA KUWA NI WANAFUNZI WA IFM YAVUJA

Watu wawili wanaosadikika ni wanachuo wa IFM wajirecord video wakifanya ngono ndani ya........... chumba ambacho kinaonesha kama ni cha hosteli, fungua na uone upuuzi uliofanyika humu ndani…. KUANGALIA VIDEO HII LAZIMA UWE NA UMRI WA ZAIDI YA MIAKA 18+ KUANGALI BOFYA HAPA