Skip to main content

KLYINI AMUWEKA WAZI BABA WA WATOTO WAKE

Photo: KLYINI AONYESHA FAMILIA YAKE..KWA PICHA ZAIDI MCHOPER.BLOGSPOT.COM
Msanii ambaye alitamba sana katika muziki wa Bongo fleva pia ni miss Tanznaia wa mikaka ya nyuma Jacklin Ntuyabaliwe ameamua kuweka wazi maisha yake ya sasa ambayo yalikuwa ni siri kwa muda huku tetesi zikiwa zinaendelea kuhusu yeye.
Klyin kupitia akaunti yake ya twitter aliamua kuweka wazi kwa watu wake.
Sasa ni mama wa watoto waili mapacha wenye miezi minne Baba yao ni Regnald Mengi na akajuza kazi anayofanya.

 
 
 
Msanii ambaye alitamba sana katika muziki wa Bongo fleva pia ni miss Tanznaia wa mikaka ya nyuma Jacklin Ntuyabaliwe ameamua kuweka wazi maisha yake ya sasa ambayo yalikuwa ni siri kwa.... muda huku tetesi zikiwa zinaendelea kuhusu yeye.
Klyin kupitia akaunti yake ya twitter aliamua kuweka wazi kwa watu wake.
Sasa ni mama wa watoto waili mapacha wenye miezi minne Baba yao ni Regnald Mengi na akajuza kazi anayofanya.

Comments

Popular posts from this blog

Tazama picha za utupu ya Mwimbaji wa nyimbo za injili

Hili nalo ni tukio la kushitua baada ya msanii wa nyimbo za injiri kuamua kuanika picha zake za utupu kunako mitandao ya kijamii tukio hili limetokea hivi karibuni Nchini Nigeria Baada ya mwimbaji wa nyimbo za injiri kuweka piha na video kwenye mtandao anajulikana kwa jina la Maheeda  I doubt if this Naija female singer called Maheeda could still be described as a gospel singer giving her acts in recent times, especially in the social media. Her latest show of shame is posting videos of herself in the n*de while taking her bath. Check out more of her craze below:

HAYA NDIYO MAPENZI MAPYAAAAAAA..YA .!! RAY C KAFA KAOZA

Ray C  Msanii "kiuno bila mfupa" Rehema Chalamila. 'Ray C' anadaiwa kuwa bize na harakati za kumnasa sukari ya warembo Naseeb Abdul 'Diamond' katika anga za maoenzi huku duru za habari zikidai kuwa muda si mrefu kuanzia saaa yataandikwa mengi juu ya wawili hao Mwandishi wetu alizungumza na rafiki wa karibu na Ray C hivi karibuni na kuambiwa kuwa muda mwingi jina la Diamond halikatiki mdomoni mwa mrembo huyo   Diamond Platnumz Chanzo chetu cha habari kilizidi kudai kuwa kwa sasa Ray C hana furaha hadi atakapotimiza nia na lengo la kumnasa Diamond hapo ndipo furaha yake itakapotimu Aidha habari zinazidi kudai kuwa mara kadhaa Ray C amekuwa akipanga Miadi ya kukutana na Diamond licha yakushindikana kwa apointiment hizo kila mara "kwasasa Ray C haambiwi kitu kwa Diamond, ana haha kila wakati kumweka mikononi mwake, hana furaha kabisa hadi lengo lake litakapotimia, na muda si mrefu mtaandika juu ya hao" alisema rafiki ea K...

VIDEO YA NGONO YA WANAOSADIKIKA KUWA NI WANAFUNZI WA IFM YAVUJA

Watu wawili wanaosadikika ni wanachuo wa IFM wajirecord video wakifanya ngono ndani ya........... chumba ambacho kinaonesha kama ni cha hosteli, fungua na uone upuuzi uliofanyika humu ndani…. KUANGALIA VIDEO HII LAZIMA UWE NA UMRI WA ZAIDI YA MIAKA 18+ KUANGALI BOFYA HAPA