Skip to main content

BAADA YA MSHINDI WA BIG BROTHER KUTANGAZA KUWA HAMJUI BABA YAKE, MKENYA AJITOKEZA NA KUDAI NI BABA YAKE


Wiki iliyopita wakati mshindi wa $ 300,000 za Big Brother The Chase Dillish Mathews kutoka Namibia akifanyiwa mahojiano na mwandishi wa Namibia, alisema anahamu ya kukutana na baba yake mzazi ambaye hawajawahi kuonana.

Dillish Mathews & Abdi Guyo
Baada ya siku chache kupita hatimaye jana (September 2) mwanaume aitwaye Abdi Galgayo Guyo alijitokeza katika ofisi za Standard media Kenya na kudai kuwa yeye ndiye baba mzazi wa Dillish ambaye binti yake anahamu ya kumuona.
 
Guyo alirekodiwa na kituo hicho na kutoa maelezo ya jinsi alivyokutana na mama yake Dillish aitwaye Selma Pashukeni mpaka walivyompata Dillish na baadaye kupotezana.
 
Bwana Guyo ambaye ni askari mstaafu wa Kenya aliiambia Standard Media kuwa alikuwa ni miongoni mwa maaskari wa Kenya wa kikosi cha kulinda amani cha Umoja wa mataifa ‘United Nations Transition Assistance Group ‘, kilichopelekwa nchini Namibia kuanzia (April 1989) mpaka (March 1990) kusimamia mchakato wa amani pamoja na uchaguzi wa kwanza wa nchi hiyo na huko ndiko alikutana na Selma.
 
Abdi Guyo, alisema baada ya kukutana na mama yake Dillish Selma walipendana na kumpeleka katika kambi ya jeshi walikofahamiana vizuri zaidi kimapenzi mpaka Selma kubeba ujauzito wa Dillish, Guyo aliongeza kuwa baada ya kurejea Kenya alikuwa akituma barua kwa Selma kabla ya kupoteza mawasiliano.
 
Wiki iliyopita Jumatano, Rinelda Mouton, mwandishi wa habari wa Namibia alifanya mahojiano maalum ambayo Dillish na familia yake walitaka kukutana na baba yake halisi.

 Katika mahojiano hayo Dillish alisema mama yake aliwahi kumwambia kuhusiana na baba yake Mkenya.

Dillish mwenye miaka 22 alizaliwa mwaka 1991

Comments

Popular posts from this blog

Tazama picha za utupu ya Mwimbaji wa nyimbo za injili

Hili nalo ni tukio la kushitua baada ya msanii wa nyimbo za injiri kuamua kuanika picha zake za utupu kunako mitandao ya kijamii tukio hili limetokea hivi karibuni Nchini Nigeria Baada ya mwimbaji wa nyimbo za injiri kuweka piha na video kwenye mtandao anajulikana kwa jina la Maheeda  I doubt if this Naija female singer called Maheeda could still be described as a gospel singer giving her acts in recent times, especially in the social media. Her latest show of shame is posting videos of herself in the n*de while taking her bath. Check out more of her craze below:

HAYA NDIYO MAPENZI MAPYAAAAAAA..YA .!! RAY C KAFA KAOZA

Ray C  Msanii "kiuno bila mfupa" Rehema Chalamila. 'Ray C' anadaiwa kuwa bize na harakati za kumnasa sukari ya warembo Naseeb Abdul 'Diamond' katika anga za maoenzi huku duru za habari zikidai kuwa muda si mrefu kuanzia saaa yataandikwa mengi juu ya wawili hao Mwandishi wetu alizungumza na rafiki wa karibu na Ray C hivi karibuni na kuambiwa kuwa muda mwingi jina la Diamond halikatiki mdomoni mwa mrembo huyo   Diamond Platnumz Chanzo chetu cha habari kilizidi kudai kuwa kwa sasa Ray C hana furaha hadi atakapotimiza nia na lengo la kumnasa Diamond hapo ndipo furaha yake itakapotimu Aidha habari zinazidi kudai kuwa mara kadhaa Ray C amekuwa akipanga Miadi ya kukutana na Diamond licha yakushindikana kwa apointiment hizo kila mara "kwasasa Ray C haambiwi kitu kwa Diamond, ana haha kila wakati kumweka mikononi mwake, hana furaha kabisa hadi lengo lake litakapotimia, na muda si mrefu mtaandika juu ya hao" alisema rafiki ea K...

VIDEO YA NGONO YA WANAOSADIKIKA KUWA NI WANAFUNZI WA IFM YAVUJA

Watu wawili wanaosadikika ni wanachuo wa IFM wajirecord video wakifanya ngono ndani ya........... chumba ambacho kinaonesha kama ni cha hosteli, fungua na uone upuuzi uliofanyika humu ndani…. KUANGALIA VIDEO HII LAZIMA UWE NA UMRI WA ZAIDI YA MIAKA 18+ KUANGALI BOFYA HAPA