Skip to main content

HICHI NDICHO ALICHOKISEMA RAISI WA CHUO CHA UANDISHI WA HABARI ARUSHA BAADA YA KUJIUZULU


Raisi wa chuo cha uandishi wa habari na utangazaji arusha(AJTC) akitangaza kujiuzulu nafasi ya uraisi

Raisi wa chuo cha uandishi wa habari na utangazaji bwana George Silange aliyechaguliwa kwa ushindi mkubwa na wanafunzi wa chuo hicho katika uchaguzi uliofanyika baada aliyekuwa raisi wawakati huo bwana Daved George kusimamishwa pamoja na uongozi wake wotee!

Na alipewa dhamana ya kuendeleza kijiti hicho ni George Silange ila naye ameamua kujiuzulu na kuiachia kijiti hicho.Ila baada ya kujiuzulu tu aliandika ujumbe huu katika akaunt yake ya faceebook:

NAWAPENDA WOTE MLIONIPA USHIRIKIANO WA KUTOSHA NIKIWA MADARAKANI NATANGAZA RASMI KUANZIA SASA NIMEJIUZULU NAFASI YA URAIS NDANI YA CHUO CHA UANDISHI WA HABARI NA UTANGAZAJI ARUSHA 

PIA NAWAPONGEZA WALE MASNECH NA WANAFIKI MLIOKUWA NDANI YA UONGOZI WANGU 

NA MWISHO NIKUSHANGAE WEWE UNAEDAI WANACHUO WAWE NA NIDHAMU WAKATI WEWE HUONYESHI MFANO SIJAWAHI KUMTUKANA MKUFUNZ WALA MWANA CHUO MWENZANGU ALAFU WEWE UNANIITA KICHWA CHA NDIZI?? NA UNADAI UNANIDHAMU ETI HAUKOSEI KISA WW NI M2 FULANI HAHAHAHAHAHAAAA AHSANTENI JAMANI.

SOURCE: akunti ya George Silange

Comments

Popular posts from this blog

Tazama picha za utupu ya Mwimbaji wa nyimbo za injili

Hili nalo ni tukio la kushitua baada ya msanii wa nyimbo za injiri kuamua kuanika picha zake za utupu kunako mitandao ya kijamii tukio hili limetokea hivi karibuni Nchini Nigeria Baada ya mwimbaji wa nyimbo za injiri kuweka piha na video kwenye mtandao anajulikana kwa jina la Maheeda  I doubt if this Naija female singer called Maheeda could still be described as a gospel singer giving her acts in recent times, especially in the social media. Her latest show of shame is posting videos of herself in the n*de while taking her bath. Check out more of her craze below:

HAYA NDIYO MAPENZI MAPYAAAAAAA..YA .!! RAY C KAFA KAOZA

Ray C  Msanii "kiuno bila mfupa" Rehema Chalamila. 'Ray C' anadaiwa kuwa bize na harakati za kumnasa sukari ya warembo Naseeb Abdul 'Diamond' katika anga za maoenzi huku duru za habari zikidai kuwa muda si mrefu kuanzia saaa yataandikwa mengi juu ya wawili hao Mwandishi wetu alizungumza na rafiki wa karibu na Ray C hivi karibuni na kuambiwa kuwa muda mwingi jina la Diamond halikatiki mdomoni mwa mrembo huyo   Diamond Platnumz Chanzo chetu cha habari kilizidi kudai kuwa kwa sasa Ray C hana furaha hadi atakapotimiza nia na lengo la kumnasa Diamond hapo ndipo furaha yake itakapotimu Aidha habari zinazidi kudai kuwa mara kadhaa Ray C amekuwa akipanga Miadi ya kukutana na Diamond licha yakushindikana kwa apointiment hizo kila mara "kwasasa Ray C haambiwi kitu kwa Diamond, ana haha kila wakati kumweka mikononi mwake, hana furaha kabisa hadi lengo lake litakapotimia, na muda si mrefu mtaandika juu ya hao" alisema rafiki ea K...

VIDEO YA NGONO YA WANAOSADIKIKA KUWA NI WANAFUNZI WA IFM YAVUJA

Watu wawili wanaosadikika ni wanachuo wa IFM wajirecord video wakifanya ngono ndani ya........... chumba ambacho kinaonesha kama ni cha hosteli, fungua na uone upuuzi uliofanyika humu ndani…. KUANGALIA VIDEO HII LAZIMA UWE NA UMRI WA ZAIDI YA MIAKA 18+ KUANGALI BOFYA HAPA