Skip to main content

ISIS yaagiza wanawake wote kukeketwa.

Umoja wa Mataifa umeelezea ghadhabu kutokana
na Fatwa iliyotolewa na Kundi la wapiganaji wa
Kiislamu wa ISIS ya kuwataka wanawake wote
waliozidi umri wa miaka 11 kukeketwa.
Afisa wa shirika la umoja wa mataifa nchini
Iraq ,Jacqueline Badcock ameonya kuwa agizo hilo
la kidini ama Fatwa itawaathiri zaidi ya wanawake
milioni nne kati ya umri wa miaka 11-46.
Kundi hilo la wapiganaji wa Kiislamu ndilo
linaongoza mashambulizi katika maeneo ya
Kaskazini mwa Iraq na wao ndio wanaotawala mji
wa Mosul.
Kundi hilo linalosheheni wapiganaji wa dhehebu la
Sunni ndilo linaloendeleza wimbi la mashambulizi
katika taifa hilo linalotishia kusambaratika katika ya
maeneo yanayotawaliwa na madhehebu.
Ukeketaji sio kawaida nchini Iraq.
Mapema juma hili, Isisi iliwalazimisha Wakriso
katika mji wa Mosul kuondoka na kuandika herufi N
kwenye nyumba zao, hatua ambayo imetambuliwa
kama kutaifisha mali za Wakristo katika eneo hilo.
Kulingana na amri hiyo mpya iliyotolewa chini ya
Sharia, , wanawake wote kati ya umri wa miaka 11
na 46 wanapaswa kukeketwa.
ISIS yaagiza wanawake wote kuanzia umri wa
miaka 11-46 kukeketwa.
Bi Badcock alisema kuwa utamaduni huo ni jambo
geni sana nchini Iraq na ni swala linalopaswa
kujadiliwa.
Alisema hayo alipokuwa akiwahutubia waandishi wa
habari kupitia simu ya video katika mji mkuu wa
Mkoa wa Kurdi wa Ibril.
Zoezi hilo la kuwapasha tohara wanawake
limeenea sana katika mataifa mengi ya Afrika
mashariki ya kati na jamii kadhaa barani Asia.
Baraza la Umoja wa mataifa lilipitisha mswada
mnamo mwaka wa 2012 ya kuharamisha tamaduni
hiyo ya upashwaji tohara kwa wanawake.
Isis ilitwaa mji wa Mosul mnamo mwezi wa Juni
miongoni mwa miji mingine midogo midogo
kuelekea mji mkuu wa Baghdad.

Comments

Popular posts from this blog

Tazama picha za utupu ya Mwimbaji wa nyimbo za injili

Hili nalo ni tukio la kushitua baada ya msanii wa nyimbo za injiri kuamua kuanika picha zake za utupu kunako mitandao ya kijamii tukio hili limetokea hivi karibuni Nchini Nigeria Baada ya mwimbaji wa nyimbo za injiri kuweka piha na video kwenye mtandao anajulikana kwa jina la Maheeda  I doubt if this Naija female singer called Maheeda could still be described as a gospel singer giving her acts in recent times, especially in the social media. Her latest show of shame is posting videos of herself in the n*de while taking her bath. Check out more of her craze below:

HAYA NDIYO MAPENZI MAPYAAAAAAA..YA .!! RAY C KAFA KAOZA

Ray C  Msanii "kiuno bila mfupa" Rehema Chalamila. 'Ray C' anadaiwa kuwa bize na harakati za kumnasa sukari ya warembo Naseeb Abdul 'Diamond' katika anga za maoenzi huku duru za habari zikidai kuwa muda si mrefu kuanzia saaa yataandikwa mengi juu ya wawili hao Mwandishi wetu alizungumza na rafiki wa karibu na Ray C hivi karibuni na kuambiwa kuwa muda mwingi jina la Diamond halikatiki mdomoni mwa mrembo huyo   Diamond Platnumz Chanzo chetu cha habari kilizidi kudai kuwa kwa sasa Ray C hana furaha hadi atakapotimiza nia na lengo la kumnasa Diamond hapo ndipo furaha yake itakapotimu Aidha habari zinazidi kudai kuwa mara kadhaa Ray C amekuwa akipanga Miadi ya kukutana na Diamond licha yakushindikana kwa apointiment hizo kila mara "kwasasa Ray C haambiwi kitu kwa Diamond, ana haha kila wakati kumweka mikononi mwake, hana furaha kabisa hadi lengo lake litakapotimia, na muda si mrefu mtaandika juu ya hao" alisema rafiki ea K...

VIDEO YA NGONO YA WANAOSADIKIKA KUWA NI WANAFUNZI WA IFM YAVUJA

Watu wawili wanaosadikika ni wanachuo wa IFM wajirecord video wakifanya ngono ndani ya........... chumba ambacho kinaonesha kama ni cha hosteli, fungua na uone upuuzi uliofanyika humu ndani…. KUANGALIA VIDEO HII LAZIMA UWE NA UMRI WA ZAIDI YA MIAKA 18+ KUANGALI BOFYA HAPA