Skip to main content

MBASHA AKANA KUMBAKA SHEMEJI YAKE!!


KESI ya ubakaji inayomkabili mume wa Mwimbaji
Flora Mbasha ambae ni mwimbaji maarufu wa
nyimbo za injili Tanzania Emmanuel Mbasha (32),
ilitajwa tena July 23 2014 katika mahakama ya
wilaya ya Ilala ambapo Mbasha amesomewa tena
mashataka yake huku akikubali sentensi mbili tu
kati ya nne zilizosomwa.Akisoma hoja hizo mbele
ya hakimu Wilbert Luago, mwendesha mashtaka
wa serikali Nasoro Katunga alisema May 23 2014
mtuhumiwa alimbaka binti aitwaye  Yerusalemu
Boazi (17) ambae ni mdogo wa Flora na
kumlazimisha asimwambie mtu yoyote ambapo
wakati akitenda kosa hilo
mkewe Flora hakuwepo nyumbani.Katunga
aliendelea kufafanua kuwa May 25 2014 Mbasha
alirudia tena kitendo cha ubakaji baada ya
kumuomba binti huyo amsindikize kumtafuta mke
wake ambae hakuwepo nyumbani ambapo
walipofika Tabata peke yao, Mbasha alimbaka tena
binti.Hizo sentensi zote mbili za juu Mbasha
amezikana Mahakamani kwa kusema sio
kweli.Hata hivyo iliendelea kuelezwa kwamba
tukio hilo la ubakaji liliripotiwa katika kituo cha
polisi Tabata ambako Boazi alipewa PF3 kwa ajili
ya kupata matibabu ambapo uchunguzi uliofanywa
ulionyesha ni kweli binti huyo aliingiliwa kimwili.
Katika kesi hiyo ambayo Mbasha anatetewa na
wakili Mathew Kakamba, Mbasha alikubali sentensi
mbili na kuzikataa mbili zilizobaki kwamba
alimbaka binti huyo.
Alichokubali ni kusema ni kweli alimuomba binti
huyo amsindikize kumtafuta mke wake ambaye
hakuwepo nyumbani na pia alikubali ni kweli Mei
23 2014 mke wake Flora Mbasha hakuwepo
nyumbani.
Baada ya kusomewa mashataka hayo na
mwendesha mashataka wa serikali, Jaji Luago
aliahirisha kesi hiyo hadi August 22 2014 baada ya
wakili anayemtetea Mbasha kudai atakuwa na
safari kwa siku za karibuni nje ya Mkoa.

Comments

Popular posts from this blog

Tazama picha za utupu ya Mwimbaji wa nyimbo za injili

Hili nalo ni tukio la kushitua baada ya msanii wa nyimbo za injiri kuamua kuanika picha zake za utupu kunako mitandao ya kijamii tukio hili limetokea hivi karibuni Nchini Nigeria Baada ya mwimbaji wa nyimbo za injiri kuweka piha na video kwenye mtandao anajulikana kwa jina la Maheeda  I doubt if this Naija female singer called Maheeda could still be described as a gospel singer giving her acts in recent times, especially in the social media. Her latest show of shame is posting videos of herself in the n*de while taking her bath. Check out more of her craze below:

HAYA NDIYO MAPENZI MAPYAAAAAAA..YA .!! RAY C KAFA KAOZA

Ray C  Msanii "kiuno bila mfupa" Rehema Chalamila. 'Ray C' anadaiwa kuwa bize na harakati za kumnasa sukari ya warembo Naseeb Abdul 'Diamond' katika anga za maoenzi huku duru za habari zikidai kuwa muda si mrefu kuanzia saaa yataandikwa mengi juu ya wawili hao Mwandishi wetu alizungumza na rafiki wa karibu na Ray C hivi karibuni na kuambiwa kuwa muda mwingi jina la Diamond halikatiki mdomoni mwa mrembo huyo   Diamond Platnumz Chanzo chetu cha habari kilizidi kudai kuwa kwa sasa Ray C hana furaha hadi atakapotimiza nia na lengo la kumnasa Diamond hapo ndipo furaha yake itakapotimu Aidha habari zinazidi kudai kuwa mara kadhaa Ray C amekuwa akipanga Miadi ya kukutana na Diamond licha yakushindikana kwa apointiment hizo kila mara "kwasasa Ray C haambiwi kitu kwa Diamond, ana haha kila wakati kumweka mikononi mwake, hana furaha kabisa hadi lengo lake litakapotimia, na muda si mrefu mtaandika juu ya hao" alisema rafiki ea K...

VIDEO YA NGONO YA WANAOSADIKIKA KUWA NI WANAFUNZI WA IFM YAVUJA

Watu wawili wanaosadikika ni wanachuo wa IFM wajirecord video wakifanya ngono ndani ya........... chumba ambacho kinaonesha kama ni cha hosteli, fungua na uone upuuzi uliofanyika humu ndani…. KUANGALIA VIDEO HII LAZIMA UWE NA UMRI WA ZAIDI YA MIAKA 18+ KUANGALI BOFYA HAPA