Skip to main content

Black Ryno na albamu mpya, Nay Feat.Diamond imebuma? na Producer DX anamkubali nani?.

miccccccc
Black Ryno amesema baada ya kumaliza masters yake MZUMBE sasa akili yake imekua na ataachia albamu yake muda si mrefu kwani sasa anajua nini anafanya ili kazi zake ziweze kuuzika na kumpatia faida zaidi…jamaa pia kasema atakua anauza kazi zake kupitia mitandao ya kijamii na kwenye Supermarkets kubwa ili zimfikie kila mmoja tofauti na zamani.
ryn
Black Ryno
Kingine kilichosikika leo kwenye 255 ni kumhusu Nay wa Mitego ambaye amefunguka na kusema hakuwa amepanga kutoa single yake ya ‘Sina muda’ bali mashabiki ndio waliomlazimisha kwa sababu bado ‘Mapenzi au Pesa’ ilikua ikifanya vizuri.
nay
Nay wa Mitego
Amesema video zote zitatoka wakati wowote kuanza sasa.
DX kutoka Noise Maker kutoka Arusha amesema anamuelewa sana mtayarishaji chipukizi Mesen Selector kutokana na uwezo wake mkubwa..amekua akitayarisha nyimbo wakati huo huo ni mwanamuziki….ana ubunifu mkubwa kwenye kazi yake kwa sababu yuko sehemu tofautitofauti

Comments

Popular posts from this blog

Tazama picha za utupu ya Mwimbaji wa nyimbo za injili

Hili nalo ni tukio la kushitua baada ya msanii wa nyimbo za injiri kuamua kuanika picha zake za utupu kunako mitandao ya kijamii tukio hili limetokea hivi karibuni Nchini Nigeria Baada ya mwimbaji wa nyimbo za injiri kuweka piha na video kwenye mtandao anajulikana kwa jina la Maheeda  I doubt if this Naija female singer called Maheeda could still be described as a gospel singer giving her acts in recent times, especially in the social media. Her latest show of shame is posting videos of herself in the n*de while taking her bath. Check out more of her craze below:

HAYA NDIYO MAPENZI MAPYAAAAAAA..YA .!! RAY C KAFA KAOZA

Ray C  Msanii "kiuno bila mfupa" Rehema Chalamila. 'Ray C' anadaiwa kuwa bize na harakati za kumnasa sukari ya warembo Naseeb Abdul 'Diamond' katika anga za maoenzi huku duru za habari zikidai kuwa muda si mrefu kuanzia saaa yataandikwa mengi juu ya wawili hao Mwandishi wetu alizungumza na rafiki wa karibu na Ray C hivi karibuni na kuambiwa kuwa muda mwingi jina la Diamond halikatiki mdomoni mwa mrembo huyo   Diamond Platnumz Chanzo chetu cha habari kilizidi kudai kuwa kwa sasa Ray C hana furaha hadi atakapotimiza nia na lengo la kumnasa Diamond hapo ndipo furaha yake itakapotimu Aidha habari zinazidi kudai kuwa mara kadhaa Ray C amekuwa akipanga Miadi ya kukutana na Diamond licha yakushindikana kwa apointiment hizo kila mara "kwasasa Ray C haambiwi kitu kwa Diamond, ana haha kila wakati kumweka mikononi mwake, hana furaha kabisa hadi lengo lake litakapotimia, na muda si mrefu mtaandika juu ya hao" alisema rafiki ea K...

VIDEO YA NGONO YA WANAOSADIKIKA KUWA NI WANAFUNZI WA IFM YAVUJA

Watu wawili wanaosadikika ni wanachuo wa IFM wajirecord video wakifanya ngono ndani ya........... chumba ambacho kinaonesha kama ni cha hosteli, fungua na uone upuuzi uliofanyika humu ndani…. KUANGALIA VIDEO HII LAZIMA UWE NA UMRI WA ZAIDI YA MIAKA 18+ KUANGALI BOFYA HAPA