Skip to main content

HIZI NDIZO SABABU ZA MSANII MB Dog, KUKAA KIMYAA MUDA WOTEE

. .
.
Mkali wa ‘Latifa’, Si uliniambia’ Mbwana Mohamed aka MB Dog time hii amefunguka na kuelezea sababu zilizopelekea kuwa kimya kwa muda mrefu kwenye tasnia ya muziki wa Bongo Fleva
 alisema…’Kwanza nilikuwa nimetoa kwenye kampuni ambayo ilikuwa ikinisaidia halafu then nikawa mwenyewe so baada ya kuona mambo yamekuwa mazito nikatoa kidogo nikaenda kukaa sana Ujerumani kama miaka miwili nikaja nikarudi Uingereza hapo katikati zile safari baada ya kuona mambo yamekuwa mazito ndio sababu ya kukuwa kimya.
.
.
Sijawahi kupiga ngoma ikawa imeenda tofauti kila niliyowahi kuupiga ulikuwa unaenda na damu zao halafu ilikuwa zinafanana na wao kwa hiyo ngoma zangu zote zilikuwa na manufaa na zilikuwa na faida kwasbabu ndio zimenifanya mpaka leo nipo nakutana na watu tofauti wananiamia na heshima kubwa kupitia hizo ngoma
.
.
Mimi niko chini ya Qs Mhonda J Entertainment kampuni kubwa sana ambayo kwasasa ndio inasimamia kazi zangu kiufupi niwahabarishe mashabiki wangu kuna kazi ambazo zinashaanza kufanyika kama kuna video nimefanya Afrika Kusini chini ya Qs Mhonda J Entrtainment, muziki wa sasa hivi umetanuka kuna social Network ukiangalia zamani kulikuwa hakuna social network sisi zamani ma Dj walikuwa wanakuja ma studio kuangalia ngoma zetu..’alisema.
Unaweza uka bonyeza play kumsikiliza MB Dog akifunguka kuhusu ukimya wake

Comments

Popular posts from this blog

Tazama picha za utupu ya Mwimbaji wa nyimbo za injili

Hili nalo ni tukio la kushitua baada ya msanii wa nyimbo za injiri kuamua kuanika picha zake za utupu kunako mitandao ya kijamii tukio hili limetokea hivi karibuni Nchini Nigeria Baada ya mwimbaji wa nyimbo za injiri kuweka piha na video kwenye mtandao anajulikana kwa jina la Maheeda  I doubt if this Naija female singer called Maheeda could still be described as a gospel singer giving her acts in recent times, especially in the social media. Her latest show of shame is posting videos of herself in the n*de while taking her bath. Check out more of her craze below:

HAYA NDIYO MAPENZI MAPYAAAAAAA..YA .!! RAY C KAFA KAOZA

Ray C  Msanii "kiuno bila mfupa" Rehema Chalamila. 'Ray C' anadaiwa kuwa bize na harakati za kumnasa sukari ya warembo Naseeb Abdul 'Diamond' katika anga za maoenzi huku duru za habari zikidai kuwa muda si mrefu kuanzia saaa yataandikwa mengi juu ya wawili hao Mwandishi wetu alizungumza na rafiki wa karibu na Ray C hivi karibuni na kuambiwa kuwa muda mwingi jina la Diamond halikatiki mdomoni mwa mrembo huyo   Diamond Platnumz Chanzo chetu cha habari kilizidi kudai kuwa kwa sasa Ray C hana furaha hadi atakapotimiza nia na lengo la kumnasa Diamond hapo ndipo furaha yake itakapotimu Aidha habari zinazidi kudai kuwa mara kadhaa Ray C amekuwa akipanga Miadi ya kukutana na Diamond licha yakushindikana kwa apointiment hizo kila mara "kwasasa Ray C haambiwi kitu kwa Diamond, ana haha kila wakati kumweka mikononi mwake, hana furaha kabisa hadi lengo lake litakapotimia, na muda si mrefu mtaandika juu ya hao" alisema rafiki ea K...

VIDEO YA NGONO YA WANAOSADIKIKA KUWA NI WANAFUNZI WA IFM YAVUJA

Watu wawili wanaosadikika ni wanachuo wa IFM wajirecord video wakifanya ngono ndani ya........... chumba ambacho kinaonesha kama ni cha hosteli, fungua na uone upuuzi uliofanyika humu ndani…. KUANGALIA VIDEO HII LAZIMA UWE NA UMRI WA ZAIDI YA MIAKA 18+ KUANGALI BOFYA HAPA