Skip to main content

Tazama na kusiliza Walichokisema Wanasheria na Grey Mgonja baada ya hukumu ya Kisutu leo July 06 2015

Screen Shot 2015-07-06 at 4.25.31 PM
>>> “Washtakiwa wawili wa Kwanza na wa pili wamekutwa na hatia… Mahakama imewaona na hatia, makosa la kwanza mpaka la kumi ilikuwa ni matumizi mabaya ya madaraka. Mgonja Mahakama imemweona hana hatia” >>>Tumaniel Kweka, Wakili wa Serikali.
“Hatujaridhika.. Hili shauri limesikilizwa na Mawakili watatu, Kama tunaamini uamuzi uliotolewa hauendani na Sheria tutakata rufaa tutakwenda kwenye Mahakama ya juu tutatafsiri Sheria upya“>>>
Haya ndio maneno aliyoyasema Grey Mgonja nje ya Mahakama ya Kisutu baada ya kuachiwa huru>>> “Hizo zote ni rehema za MUNGU, hakuna mtu mwingine anayeweza… ninaweza kusema hayo tu kwa sasa” >>>

Comments

Popular posts from this blog

Tazama picha za utupu ya Mwimbaji wa nyimbo za injili

Hili nalo ni tukio la kushitua baada ya msanii wa nyimbo za injiri kuamua kuanika picha zake za utupu kunako mitandao ya kijamii tukio hili limetokea hivi karibuni Nchini Nigeria Baada ya mwimbaji wa nyimbo za injiri kuweka piha na video kwenye mtandao anajulikana kwa jina la Maheeda  I doubt if this Naija female singer called Maheeda could still be described as a gospel singer giving her acts in recent times, especially in the social media. Her latest show of shame is posting videos of herself in the n*de while taking her bath. Check out more of her craze below:

HAYA NDIYO MAPENZI MAPYAAAAAAA..YA .!! RAY C KAFA KAOZA

Ray C  Msanii "kiuno bila mfupa" Rehema Chalamila. 'Ray C' anadaiwa kuwa bize na harakati za kumnasa sukari ya warembo Naseeb Abdul 'Diamond' katika anga za maoenzi huku duru za habari zikidai kuwa muda si mrefu kuanzia saaa yataandikwa mengi juu ya wawili hao Mwandishi wetu alizungumza na rafiki wa karibu na Ray C hivi karibuni na kuambiwa kuwa muda mwingi jina la Diamond halikatiki mdomoni mwa mrembo huyo   Diamond Platnumz Chanzo chetu cha habari kilizidi kudai kuwa kwa sasa Ray C hana furaha hadi atakapotimiza nia na lengo la kumnasa Diamond hapo ndipo furaha yake itakapotimu Aidha habari zinazidi kudai kuwa mara kadhaa Ray C amekuwa akipanga Miadi ya kukutana na Diamond licha yakushindikana kwa apointiment hizo kila mara "kwasasa Ray C haambiwi kitu kwa Diamond, ana haha kila wakati kumweka mikononi mwake, hana furaha kabisa hadi lengo lake litakapotimia, na muda si mrefu mtaandika juu ya hao" alisema rafiki ea K...

VIDEO YA NGONO YA WANAOSADIKIKA KUWA NI WANAFUNZI WA IFM YAVUJA

Watu wawili wanaosadikika ni wanachuo wa IFM wajirecord video wakifanya ngono ndani ya........... chumba ambacho kinaonesha kama ni cha hosteli, fungua na uone upuuzi uliofanyika humu ndani…. KUANGALIA VIDEO HII LAZIMA UWE NA UMRI WA ZAIDI YA MIAKA 18+ KUANGALI BOFYA HAPA